บูรณาการการพัฒนาทักษะของวิชาชีพ
นายธาตรี พิบูลมณฑา ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคอุบลราชธานี พร้อมนายวสันต์ สุดหา หัวหน้างานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน เข้าร่วมโครงการบูรณาการการพัฒนาทักษะของวิชาชีพกับการเสริมสร้างคุณลักษณะอันพึงประสงค์ของผู้เรียนอาชีวศึกษา (Fix it – จิตอาสา) เพื่อสร้างความเข้าใจและรับฟังการปฏิบัติงาน การรายงานผลและติดตามประเมินผลการปฏิบัติงาน การบูรณาการการพัฒนาทักษะของวิชาชีพกับการเสริมสร้างคุณลักษณะอันพึงประสงค์ของผู้เรียนอาชีวศึกษา ณ โรงแรมโฆษะ จังหวัดขอนแก่น
![](http://special.utc.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/131435879_2826812470916940_6685301763014036053_o-1024x768.jpg)
![](http://special.utc.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/131354640_2826812454250275_1113974575214967108_o-1024x768.jpg)
![](http://special.utc.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/131893220_2826812464250274_5568665677084719500_o-1024x768.jpg)